Haki ya Yahe

ISBN: 9789914442915Author: Mutwiri Marete

KES 350.00

Je, mbona Kolwa anataka kuozwa? Je, ni lazima akeketwe ndipo aozwe? Je, kwa nini Kolwa anafanya juu chini kuwazuia walezi wake kumwoza? Je, kwa nini Mzee Kausha anataka kumwoa Kolwa kuwa mkewe wa nne? Je, Kolwa ataweza kujitoa katika mipango ya walezi wake?

Haki ya Yahe ni tamthilia iliyoandikwa kwa weledi wa kipekee. Mwandishi ametumia lugha kwa namna inayoleta hamu kwa msomaji huku akiangazia mambo yanayotendeka katika jamii na mambo ambayo Watoto ambao hawana wazazi wanapitia. Tamthilia hii imeangazia masuala mtambuko mbalimbali na kusawiri maadili yanayopendekezwa katika Mtaala wa Daraja ya Awali ya Shule za Sekondari.

Buy from Nuria Kenya

Buy from Text Book Centre

Description

Je, mbona Kolwa anataka kuozwa? Je, ni lazima akeketwe ndipo aozwe? Je, kwa nini Kolwa anafanya juu chini kuwazuia walezi wake kumwoza? Je, kwa nini Mzee Kausha anataka kumwoa Kolwa kuwa mkewe wa nne? Je, Kolwa ataweza kujitoa katika mipango ya walezi wake?

Haki ya Yahe ni tamthilia iliyoandikwa kwa weledi wa kipekee. Mwandishi ametumia lugha kwa namna inayoleta hamu kwa msomaji huku akiangazia mambo yanayotendeka katika jamii na mambo ambayo Watoto ambao hawana wazazi wanapitia. Tamthilia hii imeangazia masuala mtambuko mbalimbali na kusawiri maadili yanayopendekezwa katika Mtaala wa Daraja ya Awali ya Shule za Sekondari.

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Haki ya Yahe”

Your email address will not be published. Required fields are marked *